18:18 EDT Thứ bảy, 19/08/2017
Thường xuyên học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh!


 

Công Đoàn

Thống kê truy cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 21


Hôm nayHôm nay : 3040

Tháng hiện tạiTháng hiện tại : 49714

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 5428081





Trang nhất » Tin Tức » Thông báo mới

kết quả khen thưởng hội thao CBVC năm 2013

Thứ ba - 21/05/2013 03:02
DANH SÁCH TẬP THỂ VÀ CÁ NHÂN ĐOẠT GIẢI CÁC  MÔN THI ĐẤU
 
HỘI THAO CBVC TRƯỜNG ĐH KHTN NĂM 2013
 
(Đính kèm quyết định số : 60 /KT-CĐ, ngày 17/5/2013 của Chủ tịch CĐ Trường ĐHKHTN)
 
 
 
STT MÔN THI ĐẤU ĐƠN VỊ - CÁ NHÂN GHI CHÚ
1 Bóng Đá Nam _Giải nhất : Khoa Vật lý - Vật lý Kỹ thuật  
_Giải nhì : Phòng Quản Trị Thiết Bị  
_Giải ba : Khoa Công Nghệ Thông Tin  
_Giải tư : Khoa Khoa Học Vật Liệu  
_Giải vua phá lưới : Nguyễn Thành Long (K.CNTT)  
_Giải thủ môn xuất sắc :  Đặng Trần Minh Hậu (K.CNTT)  
2 Bóng Đá Nữ _Giải nhất : Khoa Sinh Học  
_Giải nhì : Khoa Địa Chất  
_Giải ba : Khoa Khoa Học Vật Liệu   
_Giải ba : Khoa Môi Trường  
_Giải vua phá lưới : Lương Thị Đoan Trang - K.Sinh  
_Giải thủ môn xuất sắc : Nguyễn Tường Vy - K. KHVL  
3 Bóng Bàn GIẢI ĐƠN NỮ   
_Hạng I : Phan Nguyễn Ái Nhi (K.Toán)  
_Hạng II: Lương Thị Đoan Trang (K.Sinh)  
_Hạng III: Trần Thảo Nguyên (K.KHVL)  
GIẢI ĐƠN NAM  
_Hạng I : Trần Ngọc Hiệu (K.CNTT)  
_Hạng II : Hồ Phạm Anh Vũ  (K.Hóa)  
_Hạng III : Đinh Sỹ Hiền (K.ĐTVT)  
GIẢI ĐÔI NAM  
_Hạng I  : Đinh Sỹ Hiền (K.ĐTVT)  
                Nguyễn Thanh Nguyên (P.CTSV)
_Hạng II : Trần Nguyên Đại Hãn (K.CNTT)  
                Nguyễn Vinh Tiệp (K.CNTT)
_Hạng III  : Nguyễn Thành Long (K.CNTT)  
                  Trần Ngọc Hiệu (K.CNTT)
GIẢI ĐÔI NAM - NỮ  
_Hạng I  : Hồ Phạm Anh Vũ (K.Hóa  
                 Nguyễn Thị Giáng Hương (K.Hóa)
_Hạng II : Vũ Tiến Trung (K.KHVL)  
                Hoàng Thị Đông Qùy (K.KHVL)
_Hạng III  : Phan Nguyễn Ái Nhi (K.Toán)  
                  Võ Đức Cẩm Hải (K.Toán)
4 Cầu Lông GIẢI ĐƠN NỮ   
_Hạng I : Phạm Thị Hằng  (TT Itec)  
_Hạng II : Nguyễn Thị Thanh Mỹ (VP.Đảng ủy)  
_Hạng III : Lê Thị Ngọc Hương (K.Sinh)  
_Hạng IV : Tạ Thị Kiều Hạnh (K.KHVL)  
GIẢI ĐƠN NAM   
_Hạng I :  Phạm Đào Võ Nhật Quang (K.CNTT)  
_Hạng II  : Nguyễn Tiến Dũng (K.KHVL)  
_Hạng III : Nguyễn Thái Hà (VP. ĐTN)  
_Hạng IV : Nguyễn Xuân Bá (BM GDTC)  
GIẢI ĐÔI NAM NỮ  
_Hạng I :   Phạm thị Hằng (TT ITEC)  
                 Phạm Đào Võ Nhật Quang (K.CNTT)
_Hạng II : Cao Nghi Thục (K.Toán)  
                Nguyễn Thanh Chuyên (K.Toán)
_Hạng III: Phạm Thị Thuận (P.Đào Tạo)  
                Ngô Hải Đăng (K.KHVL)
_Hạng IV: Hoàng Thị Phương Chi (K.Môi Trường)  
                Nguyễn Lý Sỹ Phú (K.Môi Trường)
 GIẢI ĐÔI NAM  
_Hạng I :   Nguyễn Chí Tâm (BXB)  
                 Nguyễn Thái Hà (VP. ĐTN)
_Hạng II :  Ngô Hải Đăng (K.KHVL)  
                 Nguyễn Tiến Dũng (K.KHVL)
_Hạng III: Ngô Tuấn Anh (BM GDTC)  
                 Nguyễn Xuân Bá (BM GDTC)
_Hạng IV: Đỗ Phương Chơn (BM GDTC)  
                 Nguyễn Văn Thái (BM GDTC)
5 Quần Vợt _Giải nhất :  Đoàn Ngọc Nhuận - Hồ Phạm Anh Vũ (K.Hóa)  
_Giải nhì :   Nguyễn Xuân Bá - Đỗ Phương Chơn (BM GDTC)  
_Giải ba :  Tô Anh Dũng - Trần Duy Hiến (K.Toán)  
_Giải ba :  Võ Hồng Hải (K.VL) - Phạm Tuấn Long (K.Địa Chất)  
6 Bơi Lội GIẢI ĐƠN NAM   
_Giải nhất : Nguyễn Xuân Hiển (Khoa Vật Lý)  
_Giải nhì : Đặng Lê Anh Tuấn (K.Sinh)  
_Giải ba : Nguyễn Trí Tâm (Ban Xuất Bản)  
GIẢI ĐƠN NỮ   
_Giải nhất : Hồng Vũ Thúy Uyên (K.Sinh)  
_Giải nhì : Nguyễn Thị Kim Dung (K.Sinh)  
_Giải ba : Vũ Hà Châu (P.Tài Vụ)  
7 Kéo Co Nam _Giải nhất : Khoa Vật lý - Vật lý Kỹ thuật  
_Giải nhì : Liên quân Phòng ban  
_Giải ba : Khoa Toán - Tin học  
_Giải ba : Khoa Hóa  
8 Cờ Vua GIẢI ĐƠN NỮ   
_Giải nhất : Kỳ thủ Nguyễn Thị Phương Dung (K.Sinh)  
_Giải nhì: Kỳ thủ Ngô Thị Thùy Dương (K.hóa)  
_Giải ba : Kỳ thủ Phan Như Nguyệt (K.Môi Trường)  
GIẢI ĐƠN NAM   
_Giải nhất: Kỳ thủ Vũ Lê Thái Minh (K.CNTT)  
_Giải nhì: Kỳ thủ  Phạm Đào Võ Nhật Quang (K.CNTT)  
_Giải ba: Kỳ thủ Trần Duy Quang (K.CNTT)  
9 Cờ tướng _Giải nhất: Phạm Thế Nhân (Khoa Toán)  
_Giải nhì: Lê Minh Hưng (Khoa KHVL)  
_Giải ba: Nguyễn Mạnh Toàn (P.QTTB)  
_Giải ba: Nguyễn Hữu Trí Nhật (K.Toán)  
_Giải ba: Đoàn Thị Anh Vũ (K.Địa Chất)  
_Giải toàn đoàn: Khoa Toán  
10 Chạy Việt Dã GIẢI ĐƠN NAM   
_Giải nhất : Trần Hoàng Hải (P.QTTB)  
_Giải nhì : Trần Ngọc Quang (K.KHVL)  
_Giải ba : Nguyễn Quốc Hùng (K.VL - VLKT)  
_Giải tư : Nguyễn Mạnh Toàn (P.QTTB)  
GIẢI ĐƠN NỮ   
_Giải nhất: Hoàng Thị Hồng Anh (K.Địa Chất)  
_Giải nhì : Bùi Kim Ngọc (K.Địa Chất)  
_Giải ba : Trần Thị Như Hoa (K.KHVL)  
_Giải tư : Lê Thị Thu Hiền (K.Môi Trường)  
11 Giải tòan đoàn _Giải nhất : Khoa Sinh Học  
_Giải nhì :  Khoa CNTT  
_Giải ba : Khoa Khoa Học Vật Liệu   
 
Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Những tin mới hơn

Những tin cũ hơn