19:23 EDT Thứ sáu, 20/10/2017
Thường xuyên học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh!


 

Công Đoàn

Thống kê truy cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 27

Máy chủ tìm kiếm : 1

Khách viếng thăm : 26


Hôm nayHôm nay : 3409

Tháng hiện tạiTháng hiện tại : 67105

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 5590450





Trang nhất » Tin Tức » Thông báo mới

Tổng hợp kết quả hội thao năm 2012

Thứ hai - 23/04/2012 21:43
DANH SÁCH TẬP THỂ VÀ CÁ NHÂN ĐOẠT GIẢI CÁC  MÔN THI ĐẤU
HỘI THAO CBVC TRƯỜNG ĐH KHTN NĂM 2012

 
 
 
 
       
STT MÔN THI ĐẤU ĐƠN VỊ - CÁ NHÂN   GHI CHÚ  
1 Bóng Đá Nữ _Giải nhất : Khoa Sinh  
    _Giải nhì : Khoa Địa Chất  
    _Giải ba : Khoa Khoa học Vật Liệu  
    _Giải tư : Khoa Vật Lý  
    _Giải vua phá lưới : Vũ Bích Ngọc  
    _Giải thủ môn xuất sắc : Nguyễn Thị Kim Chi  
2 Chạy Việt Dã        Nam :  
    _Giải nhất : Nguyễn Văn Tiến (VP.Đoàn Thể)  
    _Giải nhì : Nguyễn Thanh Long (K.CNTT)  
    _Giải ba : Nguyễn Thanh Nhiên (K. Vật Lý)  
    ·        Nữ :   
    _Giải nhất: Dương T Trinh (K.Môi Trường)  
    _Giải nhì : Đỗ Thị Ngọc Bích (Phòng TTPC)  
    _Giải ba : Nguyễn Thị Thanh Hoa (Ban QLCS NVC)  
3 Kéo Co Nữ _Giải nhất : Ban Quản lý Cơ sở Linh Trung Thủ Đức  
    _Giải nhì : Phòng Đào Tạo  
    _Giải ba : Khoa Công Nghệ Thông Tin  
    _Giải KK : Liên Quân phòng CTSV – Ban QHCC – Phòng Tài Vụ  
4 Cờ Tướng _Giải nhất : Kỳ thủ Phạm Thế Nhân  (K.Toán Tin)  
    _Giải nhì: Kỳ thủ Đoàn Vĩnh Thắng  (BQLCS-NVC)  
    _Giải ba : Kỳ thủ Nguyễn Phước Trung Hòa (K.KHVL)  
5 Cờ Vua _Giải nhất: Kỳ thủ Lê Minh Hiếu (PTN.Selab)  
    _Giải nhì: Kỳ thủ Phạm Đào Nhật Quang (PTN.Selab)  
    _Giải ba: Kỳ thủ Võ Trí Nam  (K.Sinh)  
6 Kéo Co Nam _Giải nhất : Phòng Quản Trị Thiết Bị  
    _Giải nhì : Khoa Sinh  
    _Giải ba : Khoa Khoa Học Vật Liệu  
7 Bơi Lội ·        Nam  
    _Giải nhất : Phạm Xuân Hiển (Khoa Vật Lý)  
    _Giải nhì : Nguyễn Thanh Nguyên ( Ban QLCS NVC)  
    _Giải ba : Võ Hồng Hải (Khoa Vật Lý)  
    ·        Nữ  
    _Giải nhất : Hồng Vũ Thúy Uyên (K.Sinh)  
    _Giải nhì : Vũ Thị Huyền Nhung (Selap)  
8 Cầu Lông GIẢI ĐƠN NỮ   
    _Hạng I : Phạm thị Hằng  (TT Itec)  
    _Hạng II : Tạ thị Kiều Hạnh (K.KHVL)  
    _Hạng III : Nguyễn thị Thanh Mỹ (VP.Đảng ủy)  
    _Hạng III : Bùi thị Danh (K.CNTT)  
    GIẢI ĐƠN NAM   
    _Hạng I : Nguyễn Nhật Khánh (P.TCHC)  
    _Hạng II  : Hà Văn Thảo (K.Toán)  
    _Hạng III : Nguyễn Thái Hà  (VP.ĐTN)  
    _Hạng III  : Nguyễn Chí Tâm (BXB)  
    GIẢI ĐÔI NAM NỮ  
    _Hạng I : Phạm thị Hằng (TT ITEC)  
                   Phạm Đào Võ Nhật Quang (K.CNTT)  
    _Hạng II : Phạm Thị Thuận (P.Đào Tạo)  
                     Nguyễn Nhật Khánh (P.TCHC)  
    _Hạng III  : Tạ Thị Kiều Hạnh (K.KHVL)  
                        Nguyễn Phước Trung Hòa (K.KHVL)  
    _Hạng III  : Trương thị Mỹ Trang (K.CNTT)  
                       Nguyễn Vũ (K.CNTT)  
     GIẢI ĐÔI NAM  
    _Hạng I : Nguyễn Nhật Khánh (P.TCHC)  
                    Nguyễn Thái Hà (VP. ĐTN)  
    _Hạng II : Nguyễn Chí Tâm (BXB)  
                     Phạm Tuấn Long (K.Địa chất)  
    _Hạng III  : Phạm Đào Võ Nhật Quang (K.CNTT)  
                       Trần Nguyên Đại Hãn (K.CNTT)  
    _Hạng III  : Trần Cao Vinh (K.KHVL)  
                       Ngô Hải Đăng  (K.KHVL)  
9 Bóng Bàn GIẢI ĐƠN NỮ   
    _Hạng I : Hoàng Thị Đông Quỳ (K.KHVL)  
    _Hạng II : Trần Lê Thiên Thủy (K.VL-VLKT)  
    _Hạng III  : Ông Thị Ngọc Linh (VP Đoàn)  
    _ Hạng III  : Đinh Thị Mộng Cầm (K.KHVL)  
    GIẢI ĐƠN NAM  
    _Hạng I : Đinh Sỹ Hiền (K.ĐTVT)  
    _Hạng II : Hồ Phạm Anh Vũ  (K.Hóa)  
    _Hạng III : Trương Tuấn Quang  (K.ĐTVT)  
    _Hạng III : Phạm Xuân Hiển  (K.VL-VLKT)  
    GIẢI ĐÔI NAM  
    _Hạng I  : Đinh Sỹ Hiền (K.ĐTVT)  
                     Trương Tuấn Quang (K.ĐTVT)  
    _Hạng II : Trần Cao Vinh (K.KHVL)  
                     Nguyễn Thanh Nguyên (Ban QHCC)  
    _Hạng III  : Tôn Thất Quang (K.Hóa)  
                      Hồ Phạm Anh Vũ (K.Hóa)  
    _ Hạng III :   Võ Hồng Hải (K.VL-VLKT)  
                        Phạm Xuân Hiển (K.VL-VLKT)  
10 Quần Vợt _Giải nhất :   Nguyễn Xuân Bá – Ngô Tuấn Anh  
    _Giải nhì :     Nguyễn Thanh Nguyên -  Lê Văn Ngô  
    _Giải ba :   + Hồ Phạm Anh Vũ – Đồn Ngọc Nhuận  
                     + Trần Công Danh – Vũ Hải Quân  
11 Bóng Đá Nam _Giải nhất : Phòng Quản Trị Thiết Bị  
    _Giải nhì : Khoa Công Nghệ Thông Tin  
    _Giải ba : Ban Quản Lý Cơ Sở Linh Trung Thủ Đức  
    _Giải tư : Liên quân Phòng ban - K. Hóa  
    _Giải vua phá lưới : Nguyễn Văn Trường (P.QTTB)  
    _Giải vua phá lưới : Nguyễn Thành Long (K.CNTT)  
    _Giải thủ môn xuất sắc : Nguyễn Bá Khanh (BQLCS LTTĐ)  
12 Giải toàn đoàn _Giải nhất toàn đoàn : Khoa Công Nghệ Thông Tin  
    _Giải nhì toàn đoàn :  Khoa Khoa Học Vật Liệu  
    _Giải ba toàn đoàn : Khoa Sinh Học  

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Những tin mới hơn

Những tin cũ hơn